Chào mừng đến với 4rum FX - GOLD - COMMODITY.
máy lọc nước karofi
cây nước nóng lạnh
+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thanks
    0
    http://allforexbonus.com/
    share cho các bác 1 list các sàn có bonus nè. tha hồ chọn nhé

2. The Following User Says Thank You to nguyendang86 For This Useful Post:

huyhoangforex (14-09-2016)

Thanks
    7
    Bác nguyendang86 chưa viết tiếp các phương pháp "thực chiến" forex nhỉ, nghe hấp dẫn thế mà ...

Thanks
    0
    Với số vốn lớn thế này mình thấy đầu tư vào bất động sản là tốt nhất đưa lại lợi nhuận cao quan trọng là lựa chọn được dự án tốt thôi

5. The Following User Says Thank You to phamhungsg For This Useful Post:

huyhoangforex (14-09-2016)

Thanks
    1,170
    Trích dẫn Gửi bởi phamhungsg Xem bài viết
    Với số vốn lớn thế này mình thấy đầu tư vào bất động sản là tốt nhất đưa lại lợi nhuận cao quan trọng là lựa chọn được dự án tốt thôi
    H2fx đã đầu tư BĐS (nhà và đất) cách nay hơn 20 năm,từ khi còn là sinh viên phải chạy ăn từng bữa,lương của nhân viên bán hàng (bán thời gian chỉ 1-2 triệu/tháng những năm đầu 199x ), sau này đầu tư nhiều vào cp & TP ngân hàng,đầu tư nhiều vào cho vay cầm cố sổ đỏ....,sau hơn 20 năm kinh nghiệm thì H2fx mới thấy, 80% vốn liếng mình đã mất hoặc chưa đòi được là các hoạt động đtư tài chính, còn đầu tư BĐS đã làm gia tăng vốn của mình lên gần 700 lần sau 15 -16 năm đầu tư,tiếc rằng mình đã cắt bớt 70 % đất đai để bán cứu thua cho những hđ đầu tư tài chính và chi tiêu,ăn sài,nay chỉ còn khoảng 3000 m2, với giá trị đang bán lẻ hiện tại khoảng 20 -25 triệu/1 m2.
    Ôi ngẫm sự đời thật có nhiều điều bất ngờ, nhiều cái tưởng rằng rất nguy nhưng lại là cơ hội mang lại lợi nhuận khủng,còn nhiều cái tưởng rằng mình đã là nhất quả đất,là cổ đông sáng lập 1 bank trong thời cp bank là cổ phiếu vua...., ấy thế mà cuối cùng lại mất trắng chẳng còn được gì !; cũng may là đã áp dụng tốt chiến lược phân tán rủi ro nên dù đã gặp nhiều bất trắc ,nhưng so sánh với bạn bè đồng trang lứa ,hình như họ vẫn coi mình là đại gia !!!
    Lần sửa cuối bởi huyhoangforex, ngày 14-09-2016 lúc 08:05 AM.
    Kiến thức là sức mạnh nhưng để thành công trong tradding forex cần phải biết rằng:
    Quản trị vốn - kế hoạch vào lệnh hợp lý sẽ chiếm (70-80%) xác suất thành công!
    Thực ra PTKT & PTCB chỉ chiếm 20-30% còn lại mà thôi.

Thanks
    0
    upppppppppppppppp bai

lo de qua mạng;
    mua số đề online;

Tag của Chủ đề này