Chào mừng đến với 4rum FX - GOLD - COMMODITY.
máy lọc nước karofi
cây nước nóng lạnh
+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thanks
    1,170

Ưu tư và bộc bạch của H2fx !

Đây là 1 trong những sản phẩm của việc nghiên cứu cho việc giao dịch tài chính:
    http://www.myfxbook.com/strategies/kq-17-nam-pro1/98014
    Chỉ bỏ ra 10k $,chọn 1 broker lớn và uy tín để đầu tư ngoại hối, sau 17 năm số tiền đó đã thành hơn 141 triệu $ hỏi sao không hấp dẫn ????, nếu bỏ ra 10 acc như thế này và đầu tư vào 10 bank lớn nhất thế giới hiện nay và dùng EA system này thì sẽ chi phối thị trường tài chính toàn cầu !. Ở VN bj có hàng triệu NĐT có dư tiền (100k$) để làm chuyện đó, (trong đó có tui).
    Nếu làm được điều này thì sẽ là 1 cuộc cách mạng tài chính vĩ đại nhất cho dân tộc VN nói riêng và cho cả thế giới nói chung.Chỉ có siêu chiến lược,siêu kế hoạch chiến thắng trên thị trường tài chính toàn cầu này thì dân tộc VN mới có thể đuổi kịp các nước văn minh phát triển trên thế giới.....Và đây cũng là mục đích và mục tiêu cuộc đời mà tui đã đầu tư nhiều tiền của công sức ,suốt hơn 10 năm qua.
    Doanh nhân - nhà nghiên cứu tài chính FX Nguyễn Minh Tuệ(H2fx) và những người Việt Nam khác, quyết tâm sẽ làm cho cả thế giới phải ngoái nhìn và ngưỡng mộ !.
    Hôm nay,tôi viết công khai như thế này vừa để truyền thêm năng lượng cho các bạn tri thức trẻ đang có điều kiện sống và làm việc trong các broker ở nước ngoài, để các bạn hiểu được mục đích nghiên cứu và trading FX của tôi là gì.
    Qua đây,nếu các bạn là người có ý thức dân tộc nhưng chưa biết cách cống hiến, hay còn ngại ngần không dám suất đầu lộ diện trên FB mà chỉ âm thầm (call & meet me ) để chào mời open acc tại các broker của các bạn. Anh H2fx đã nghiên cứu và từng sở hữu white label MT4 (như là 1 broker),cách nay cả chục năm rồi,nên những chiêu trò của broker,cách vận hành của market quốc tế...,anh H2fx đã rành hết 6 câu vọng cổ từ rất lâu rồi ....
    Anh H2fx sẽ chọn và open khoảng 10 real acc,mỗi cái deposit khoảng 5 -10k$,rồi cho EA tradding kiểu như con EA trên. Nếu sàn của bạn nào mà được H2fx chọn thì các bạn hãy vì quyền lợi và lý tưởng dân tộc mà bảo vệ lẽ phải nhé !, vì đây là chiến lược và cách trade rất sòng phẳng ,minh bạch, chắc chắn sẽ thắng lớn.
    H2fx sẽ trích 5% lợi nhuận từ acc đó để thưởng cho công hợp tác của các bạn.(5% x 10M = 500k$, có nghĩa là hơn tiền lương cả đời mà bọn Broker lừa đảo nó trả cho các bạn đấy).
    H2fx nói toạc ra như thế này vì rất nhiều bạn trẻ có tri thức nhưng
    không biết là mình đang làm tay sai cho bọn Broker lừa đảo!
    Những cái đầu đất và bã đậu hoặc những con người bình thường,lúc nào cũng bị kìm cặp bởi cơm áo,gạo tiền hay nhu cầu vật chất sơ đẳng thì tư tưởng sẽ khó thăng hoa.Khi chúng ta có tuổi,từng trải và nghiệm lại cuộc đời,điều ta cảm thấy hạnh phúc nhất chính là những gì mà ta đã dám nghĩ,dám làm cho sở thích,đam mê của chính chúng ta và đã cống hiến điều tốt đẹp cho cộng đồng....

Kiến thức là sức mạnh nhưng để thành công trong tradding forex cần phải biết rằng:
    Quản trị vốn - kế hoạch vào lệnh hợp lý sẽ chiếm (70-80%) xác suất thành công!
    Thực ra PTKT & PTCB chỉ chiếm 20-30% còn lại mà thôi.

2. The Following User Says Thank You to huyhoangforex For This Useful Post:

LALT (06-07-2017)

Thanks
    0
    Cái strategy của bác như vậy mà cũng show ra sao??? KQ 17 năm của bác chất lượng backtest=0 (Model Quality:0.0) Drawdown 47% thì nên vứt vào sọt rác bác ợ. sorry bác nếu em nói sai mong bác bỏ qua

Thanks
    807
    Phim hay đáng giá ngàn vàng:" Ngỡ ngàng em Nonlag-zigzag-V2. Hạ hồi ra sao?" (chắc tuần nầy có kết quả)
    Em Nonlag mà Anh Huy Hoàng nhiệt tình chia sẻ để BẮT ĐỈNH VÀ ĐÁY, đã tỏ ra hữu hiệu và vượt trội so với một số indicator khác.
    Cám ơn Anh HH rất nhiêu.
    Nhưng mấy năm nay mới thấy trường hợp đặc biệt nầy, tạm gọi là chút nhỏ nhoi phụ giúp Anh HH xây dựng trang SVO , hầu đáp lại tấm thạnh tình của Anh HH vậy.
    CHART DAILY :
    * Niềm tin theo quán tính : 17/04/2017 Nonlag kéo ĐỈNH 1296 $.
    10/05/2017 Nonlag kéo ĐÁY 1214 $. (Các đỉnh-đáy trước đó cũng kéo rất chuẩn xác !)
    Vị chi "ăn" được 82 $ (Quá ngon !)
    * Người đẹp kêu bắc thang lên hỏi Ông Trời !!! :
    06/06/2017 Nonlag VẪN CHƯA CHỊU KÉO ĐỈNH 1296 $ !!!??? Em đành đoạn xuống luôn...
    06/07/2017 Nonlag VẪN CHƯA CHỊU KÉO ĐÁY 1217 $ !!!???
    Vị chi " bỏ ăn " cũng 82 $ (Quá uổng !).
    * Trong khi đó :
    Các indicator khác đã kéo đỉnh và đáy . Và mô hình 2 đỉnh và 2 đáy đã thể hiện rất rõ ràng (1296 và 1217)

KHÔNG BIẾT RỒI ĐÂY EM ẤY SẼ CHỌN KÉO ĐỈNH HAY ĐÁY ???
    Nếu chọn kéo đỉnh thì quá ác độc !!! (Tức vẫn bỏ qua không kéo đáy mà bật lên vùng 1296 rồi mới chịu kéo đỉnh !)
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi LALT, ngày 06-07-2017 lúc 08:58 PM.

Thanks
    807
    Cuối cùng thì em ấy cũng chịu kéo đáy ở giá 1215 !!!
    Vị chi 90$.
    Chơi ác thiệt, đúng là tổ trác !!!
    Và kéo dài xuống 1207. Hiện hồi lên 1212.
    Không biết cái gọi là " săn stoploss" như thế nào đây ???

Tag của Chủ đề này